KẾT NỐI NHỮNG NGƯỜI BẠN THÂN THƯƠNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KẾT NỐI NHỮNG NGƯỜI BẠN THÂN THƯƠNG

KẾT NỐI BẠN BÈ-THÊM BẠN LÀ THÊM NIỀM VUI

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» LÊ DUY TRUNG SẮP CƯỚI VỢ
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeThu Mar 15, 2012 11:19 am by Admin

» ĐỜI LÀ BỂ KHỔ
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeThu Mar 15, 2012 11:10 am by Admin

» CUNG SƯ TỬ(24/7-23/8)
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:49 pm by Admin

» CUNG SONG SINH(21/5-21/6)
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:45 pm by Admin

» CUNG KIM NGƯU(21/4-21/5)
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:33 pm by Admin

» CUNG DƯƠNG NGƯU(21/3-20/4)
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:22 pm by Admin

»  ĐÀN BÀ 30 TUỔI
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:02 pm by Admin

» KIẾM TIỀN ONLINE VỚI 20$2SUF TẠI VIỆT NAM
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeFri Oct 14, 2011 10:01 am by Admin

» HOTBOY ĐI LẤY VỢ ĐỒNG LOẠT
anh sẽ buông tay I_icon_minitimeFri Oct 14, 2011 9:46 am by Admin

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

anh sẽ buông tay

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

anh sẽ buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: anh sẽ buông tay   anh sẽ buông tay I_icon_minitimeSun May 22, 2011 11:06 am

anh sẽ buông tay 13052710
Có người nói: "Người điên là người chẳng bao giờ phải suy nghĩ, chẳng cần có cảm giác, chẳng phải nhớ nhung…. nhưng đã có người suốt ngày gắn cho tôi cái tên “đồ điên”… "Anh nhớ em nhiều lắm” - “Đồ điên”... những lúc đấy anh biết ý em là anh không phải là điên kiểu đấy… Anh là một con người nhưng chẳng sao cả, anh mỉm cười vì biết rằng em cũng rất nhớ anh…

“Em nhớ anh cực kì!” - “Cực kì là như thế nào hả em?” – “Cực kì là nhiều lắm chẳng có gì có thể so sánh được cả” - “Anh vẫn không hiểu? Anh cũng nhớ em nhiều”…. Anh tự hỏi liệu có bao giờ trong cuộc đời sau này liệu có giây phút nào hai ta không nhớ tới nhau không nhỉ….

“Anh ơi! Cầm lấy tay em và đừng bao giờ buông tay em nhé!” – “Anh sẽ không bao giờ buông tay em đâu” nhưng anh không hứa đâu đấy nhé bởi vì anh không muốn là kẻ thất hứa. Anh là người như vậy, chẳng bao giờ hứa cả. Cuộc đời anh mới chỉ hứa với mình 3 điều… và mới đây anh đã hứa với em 2 điều... mà này nhé, hai điều đó chỉ anh em mình biết thôi, là bí mật đấy vì nếu anh có thất hứa thì chỉ một mình em biết thôi nhé…

Anh sẽ buông tay khi em không cần đến anh nữa. Thật đấy, anh không quen cái cách theo đuổi 1 ai đó, 1 lý tưởng, 1 điều gì đó mà nó sẽ chẳng bao giờ thuộc về mình… nhưng không phải là anh không cố gắng đâu nhé.

Anh sẽ buông tay khi anh làm tay em lạnh hơn vì bình thường tay em ấm lắm, còn tay anh lúc nào cũng lạnh tanh… "Để em sưởi ấm tay cho anh nhé, áp lên má em ấy…”- “Nhưng anh làm cho em lạnh hơn thì làm sao?”… bởi vậy không có bàn tay anh, em sẽ không bị lạnh nữa…

Đừng bao giờ quên anh em nhé mà hãy để anh sang một bên và tiếp tục với những gì tốt đẹp (Ảnh minh họa)

Anh sẽ buông tay vì nếu cứ nắm lấy như thế chỉ toàn gây rắc rối và những phiền toái vớ vẩn. Vì không có bàn tay anh mọi thứ đối với em sẽ đơn giản hơn, nó sẽ không khó khăn và phức tạp đến thế…

Anh sẽ buông tay vì anh chẳng hiểu gì hết, chẳng hiểu vì sao có thể ngồi chờ em cả tiếng đồng hồ chỉ để nhìn thấy cái mặt đáng ghét của em, chỉ để cầm lấy đôi bàn tay em. Em à, lúc đợi em anh lạnh lắm đấy vì anh không biết tại sao lại nghĩ đến em nhiều đến thế. Sáng mở mắt ra đã muốn nghe thấy giọng em, lúc nào cũng muốn nghe cái giọng dở Bắc dở Trung của em… rồi mang em chìm vào giấc ngủ lúc nào không biết. Vì anh chẳng biết chuyện gì cả…

Anh sẽ buông tay… lần này là thật nhé vì bây giờ anh lạnh, lạnh… Muốn nói thật nhiều mà chẳng biết bắt đầu từ đâu và kết thúc thế nào. Giá như mọi thứ đều đầy đủ ý nghĩ như cái tên của em thì tốt….

Anh sẽ buông tay vì tất cả. Anh thật sự xin lỗi, xin lỗi vì tất cả. Vì thời gian qua ở bên em thật sự rất dài… tuy tính bằng ngày thì ngắn em nhỉ, nhưng nó thật sự dài thật đấy… Đừng bao giờ quên anh em nhé mà hãy để anh sang một bên và tiếp tục với những gì tốt đẹp với em trong cuộc sống này. Hãy mỉm cười với tất cả mọi thứ, với anh… vì em thật tuyệt khi cười... Hãy sống thật tốt vì cuộc sống tươi đẹp này em nhé…

Anh sẽ buông tay vì nó thật sự tốt hơn cho em rất nhiều...

Anh sẽ buông tay vì nó sẽ chứng minh được anh có là người thất hứa hay không?

Anh sẽ buông tay vì để sẽ nắm nó lại….
https://xuandieu.forumvi.com

anh sẽ buông tay
Trang 1 trong tổng số 1 trang